10 വയസ്സുകാരിയെ ലിഫ്ടിൽ കയറ്റി പീഡിപ്പിച്ച 51 കാരൻ അറസ്റ്റിൽ

കാസർകോട്:10 വയസ്സുകാരിയെ പ്രലോഭിപ്പിച്ചു ലിഫ്ടിൽ കയറ്റി പീഡിപ്പിച്ച 51 കാരനെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു ബദിയഡുക്ക പെർഡാലയിലെ മുഹമ്മദിനെ (51) യാണ് ഇൻസ്പെക്ടർ ഇം അനൂപും എസ്.ഐ വി.കെ. അനീഷുo ചേർന്ന് ഇന്നു വൈകിട്ട് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം മാതാവുമൊത്ത് ആശുപത്രിയിലെത്തിയതായിരുന്നു കുട്ടി. മാതാവ് ഡോക്ടറെ കണ്ടു മരുന്നു വാങ്ങാൻ പോയപ്പോഴായിരുന്നു മുഹമ്മദ് പെൺകുട്ടിയെ ലീഫ് ട് കാണാൻ കൂട്ടിയത്. ലിഫ്ടിൽ വച്ചു പീഡിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു. മരുന്നു വാങ്ങി തിരിച്ചെത്തിയ മാത്രാവ് മകളെ കാണാതെ അമ്പരന്നു.. അതിനിടയിൽ ലിഫ്ടിനടുത്തു പരിഭ്രമിച്ചതിൽക്കുകയായിരുന്ന മകളോടെ വിവരമാരാഞ്ഞു. കുട്ടി സംഭവങ്ങൾ വിവരിക്കുകയും മാതാവ് കുട്ടിയുമായി സ്റ്റേഷനിലെത്തി പരാതി നൽകുകയുമായിരുന്നു. ആശുപത്രിയിലെ സി.സി. ക്യാമറ പരിശോധിച്ചാണ് പൊലീസ് പ്രതിയെ പിടി കൂടിയതു്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page