കാസർകോട് വീണ്ടും വൻ കുഴൽപ്പണ വേട്ട; 33. 24 ലക്ഷം രൂപ പിടികൂടി; രണ്ട് പേർ അറസ്റ്റിൽ

കാസർകോട്:  കാസർകോട് ടൗൺ  പൊലീസ് നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ  33.24 ലക്ഷം രൂപയുടെ കുഴൽപണം പിടികൂടി. രണ്ട് പേരെ പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. കാസർകോട് പൊലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിലെ മുഹമ്മദ്, സുലൈമാൻ അഹമ്മദ് എന്നിവരാണ്  പിടിയിലായത്. ടൗണിലെ  ഒരു ജ്വലറി പരിസരത്ത് വെച്ചാണ് ഇരുവരെയും  പിടികൂടിയത്.കാസർകോട് ഡിവൈഎസ്പി പി കെ സുധാകരന് ലഭിച്ച രഹസ്യ വിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ടൗൺ എസ് ഐ അഖിലിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പൊലീസ് സംഘമാണ് പരിശോധന നടത്തിയത്.പ്രതികളുടെ കൈവശം പണത്തിൻ്റെ രേഖകൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.കാസർകോട്ടും പരിസരങ്ങളിലും അനധികൃത പണമിടപാട് നടക്കുന്നതായുള്ള വിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ പൊലീസിന്റെ അന്വേഷണവും പരിശോധനയും ശക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

RELATED NEWS

You cannot copy content of this page