പെരുമ്പളയിലെ ലീഗ് നേതാവ് പി.എം അബ്ദുല്‍ റഹ്‌മാന്‍ അന്തരിച്ചു

കാസര്‍കോട്: പെരുമ്പളയിലെ മുസ്‌ലിം ലീഗ് നേതാവ് പി.എം അബ്ദുല്‍ റഹ്‌മാന്‍ ഹാജി (69) അന്തരിച്ചു. അസുഖം മൂലം ചികിത്സയിലായിരുന്നു. ചെമ്മനാട് പഞ്ചായത്ത് മുസ്‌ലിം ലീഗ് വൈസ് പ്രസിഡന്റ്, ജില്ലാ ക്രിക്കറ്റ് അസോസിയേഷന്‍ പ്രസിഡന്റ്, വൈസ് പ്രസിഡന്റ്, പെരുമ്പള ചാരിറ്റി കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍, വാര്‍ഡ് മുസ്്ലിം ലീഗ് ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് എന്നീ നിലകളില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചിരുന്നു. ഡിവൈന്‍ ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് ബസ് ഉടമയാണ്.
പരേതരായ മുഹമ്മദ് കുഞ്ഞിയുടെയും ബീഫാത്തിമയുടെയും മകനാണ്. ഭാര്യ: മുംതാസ്. മക്കള്‍: ഷുമൈസ്, ഷുഹൈല്‍. മരുമക്കള്‍: സ്റ്റഫീന, നൗറ. സഹോദരങ്ങള്‍: നഫീസ ബെദിര, പരേതരായ അബ്ദുല്ല പള്ളിയടുക്കല്‍, പി.എം മൊയ്തീന്‍ ഹാജി പെരുമ്പള, ദൈനബി തുരുത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page