ക്ലാസ് മുറിയിൽ വച്ച് മൂന്നാം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥിനിയെ അധ്യാപകൻ പീഡിപ്പിച്ചു; ദുരവസ്ഥക്ക് ഇരയായത് അസ്സം സ്വദേശിയായ പെൺകുട്ടി

കൊച്ചി:കൊച്ചിയില്‍ മൂന്നാം ക്ലാസുകാരിയെ അധ്യാപകന്‍ പീഡിപ്പിച്ചു. അസം സ്വദേശിയായ കുട്ടിക്കാണ് ക്ലാസ് മുറിയില്‍ വച്ച്‌ ദുരനുഭവം ഉണ്ടായത്.സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങളില്‍ വേദന എടുത്ത കുട്ടി അമ്മയോട് പറഞ്ഞതോടെയാണ് പീഡന വിവരം പുറത്തുവന്നത്.ക്ലാസ് മുറിയില്‍ വച്ച്‌ കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ച അധ്യാപകന്‍ എതിരെ പോക്സോ കേസ് എടുത്ത് എഫ്.ഐ.ആർ എടുത്തെങ്കിലും അധ്യാപകന്‍ ഒളിവില്‍ എന്നു പറഞ്ഞ് പ്രതിയെ സംരക്ഷിക്കുന്ന നിലപാട് സ്വീകരിക്കുകയാണ് അമ്പലമുകള്‍ പൊലീസ്. സര്‍ക്കാര്‍ സ്‌കൂളിലെ അധ്യാപകനായ പ്രതിക്ക് മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം ലഭിക്കാന്‍ പൊലീസ് വഴിവിട്ട സഹായം നല്‍കുന്നു എന്നും ആരോപണമുയരുന്നുണ്ട്. പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ കുട്ടിയുടെ മൊഴി രേഖപ്പെടുത്തി എഫ്‌ഐആര്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തുവെന്നും അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുകയാണെന്നുമായിരുന്നു പൊലീസ് വിശദീകരണം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page