സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പ്രചരണം; ഗ്യാസ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ ആശയക്കുഴപ്പത്തില്‍

കാസര്‍കോട്: സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വന്ന അനൗദ്യോഗിക പോസ്റ്റിനെ തുടര്‍ന്ന് ഗ്യാസ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലായി. എല്‍പിജി ഗ്യാസ് കണക്ഷന് അടുത്തിടെ നടത്തിയ മാസ്റ്ററിങ് വേണമെന്നായിരുന്നു സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലെ പോസ്റ്റുകള്‍. ആധാര്‍ നമ്പര്‍ ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന സംവിധാനമാണ് മസ്റ്ററിങ്. ഉപഭോക്താക്കള്‍ മാസ്റ്ററിങിന് കൂട്ടത്തോടെ എത്തിയത് ഗ്യാസ് ഏജന്‍സി ഓഫീസുകളിലും തിരക്ക് സൃഷ്ടിച്ചു. അതേസമയം മാസ്റ്ററിങ് പൂര്‍ത്തിയാക്കാത്ത ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് സേവനമോ ആനുകൂല്യമോ നിര്‍ത്തലാക്കയിട്ടില്ലെന്ന് മന്ത്രി ഹരിദീപ് എസ് പുരി ഇന്നലെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ഗ്യാസ് കണക്ഷന്‍ സബ്‌സിഡി നടപടികള്‍ സുതാര്യമാക്കുന്നതിനാണ് മാസ്റ്ററിങ് നടത്തുന്നത്.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

RELATED NEWS

You cannot copy content of this page