സംസ്ഥാനത്ത് വീണ്ടും കർഷക ആത്മഹത്യ;  കുട്ടനാട്ടിൽ കർഷകൻ ആത്മഹത്യ ചെയ്തത് ബാങ്ക്  കൃഷി വായ്‌പ നിഷേധിച്ചതിന് പിന്നാലെ

ആലപ്പുഴ: കുട്ടനാട്ടില്‍ നെൽ കര്‍ഷകൻ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു. കടബാധ്യതയെ തുടര്‍ന്ന് തകഴി സ്വദേശി പ്രസാദാണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്.കിസാൻ സംഘ് ജില്ലാ പ്രസിഡൻ്റാണ് പ്രസാദ്. കിസാൻ സംഘ് ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ശിവരാജനോട് വിളിച്ചു പറഞ്ഞ ശേഷമായിരുന്നു പ്രസാദ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. കൃഷി വായ്പക്കായി പ്രസാദ് ബാങ്കിനെ സമീപിച്ചിരുന്നു. എന്നാല്‍ പിആര്‍എസ് വായ്പ കുടിശ്ശിക ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ബാങ്ക് വായ്പ അനുവദിച്ചില്ല. ഇതോടെ മനം മടുത്താണ് പ്രസാദ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തതെന്ന് കുടുംബവും, കിസാൻ സംഘ് ജില്ലാ ഭാരവാഹികളും പറഞ്ഞു.  പിആര്‍എസ് കുടിശ്ശിക കര്‍ഷകരെ ബാധിക്കില്ലെന്നും സര്‍ക്കാര്‍ അടക്കുമെന്നുമായിരുന്നു മന്ത്രിമാരുടെ അവകാശവാദം. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് പ്രസാദിനെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടത്. പൊലീസ് എത്തി ഇൻക്വസ്റ്റ് നടപടി ആരംഭിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page