ബ്ലാര്‍ക്കോട്ട്‌ ലീഗ്‌- നാഷണല്‍ ലീഗ്‌ സംഘര്‍ഷം; എന്‍ വൈ എല്‍ നേതാവ്‌ ആശുപത്രിയില്‍

0
9

എരിയാല്‍: മൊഗ്രാല്‍പുത്തൂര്‍ പഞ്ചായത്തിലെ എരിയാല്‍ ബ്ലാര്‍ക്കോട്ട്‌ മുസ്ലീംലീഗ്‌- നാഷണല്‍ യൂത്ത്‌ ലീഗ്‌ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ തമ്മിലുണ്ടായ സംഘട്ടനത്തില്‍ എന്‍ വൈ എല്‍ പഞ്ചായത്ത്‌ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ബ്ലാര്‍ക്കോട്ടെ നൗഷാദ്‌ അഹമ്മദി (34)നു പരിക്കേറ്റു. ഇയാളെ കാസര്‍കോട്‌ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. സംഭവത്തില്‍ അഞ്ചു ലീഗ്‌ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്കെതിരെ പൊലീസ്‌ കേസെടുത്തു.ലീഗ്‌ പ്രവര്‍ത്തകരായ താജുദ്ദീന്‍, റഫീഖ്‌, ഷംസുദ്ദീന്‍, റഷീദ്‌, സമദ്‌ എന്നിവര്‍ക്കെതിരെയാണ്‌ കേസെടുത്തതെന്നു പൊലീസ്‌ അറിയിച്ചു. സ്വകാര്യ വ്യക്തിയുടെ പറമ്പില്‍ ഡ്രൈനേജ്‌ നിര്‍മ്മിക്കുന്നതു ചോദ്യം ചെയ്‌തതിനാണ്‌ ബൈക്കില്‍ പോവുകയായിരുന്ന നൗഷാദ്‌ അഹമ്മദിനെ എതിര്‍കക്ഷികള്‍ തടഞ്ഞു നിറുത്തി മര്‍ദ്ദിച്ചതെന്നു പരാതിയില്‍ പറയുന്നു.

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY