തരിശുപാടത്ത്‌ നൂറുമേനി വിളയിക്കാന്‍ കൊളവയല്‍ സി പി എം പ്രവര്‍ത്തകരും ക്യൂബ ക്ലബ്ബ്‌ കൈകോര്‍ക്കുന്നു

0
438

കാഞ്ഞങ്ങാട്‌: കാഞ്ഞങ്ങാട്‌ കാറ്റാടി കൊളവയല്‍ മേല്‍ഭാഗത്ത്‌ നാടിന്‌ ആവേശമാണ്‌ സിപിഎം കൊളവയല്‍ സെക്കന്‍ഡ്‌ബ്രാഞ്ച്‌ ക്യൂബ ക്ലബ്ബും വരും കാല വിപത്തിനെ മുന്നില്‍കണ്ടുകൊണ്ട്‌ നാടിനെ മുന്നോട്ടു നയിക്കുന്നതിന്‌ കാര്‍ഷിക സമൃദ്ധിയിലേക്ക്‌ നയിക്കുന്നതിനായി കൈകള്‍ ചേര്‍ത്തു പിടിച്ചു മുന്നോട്ടു നീങ്ങുന്നു ഈ കൂട്ടായ്‌മയിലൂടെ സമഗ്ര കാര്‍ഷിക വികസന പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സിപിഎം കാഞ്ഞങ്ങാട്‌ ഏരിയയിലെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക്‌ തുടക്കം കുറിച്ചുകൊണ്ട്‌ കൊള വയലിലെ തരിശായി കിടന്ന രണ്ട്‌ ഏക്കര്‍ പാടം വിത്തിറക്കല്‍ ചടങ്ങ്‌ നടന്നു നാടിനാകെ ആവേശമായി മാറേണ്ട ചടങ്ങ്‌ ഇന്നത്തെ സാഹചര്യത്തില്‍ ആരോഗ്യ വിഭാഗത്തെയും നിയമപാലകരുടെയും എല്ലാ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളും കൃത്യമായി പാലിച്ചുകൊണ്ട്‌ നാട്ടിലെ ജനങ്ങളുടെ ആകെ ഹൃദയത്തോട്‌ ചേര്‍ത്ത്‌ വെച്ചുള്ള പിന്തുണയോടുകൂടി ചുരുക്കം ചില ആളുകള്‍ വയലില്‍ ഇറങ്ങി കൊണ്ട്‌ നടന്ന ചടങ്ങ്‌ മുന്‍ എംപിയും സിപിഎം കേന്ദ്രകമ്മിറ്റി അംഗവുമായ പി. കരുണാകരന്‍ നിര്‍വഹിച്ചു നഗരസഭാ ചെയര്‍മാന്‍ വി. വി രമേശന്‍, അജാനൂര്‍ പഞ്ചായത്ത്‌ വൈസ്‌ പ്രസിഡണ്ട്‌ എന്‍ കെ അനിത, പാര്‍ട്ടി ഏരിയ സെക്രട്ടറി അഡ്വ: കെ രാജ്‌മോഹന്‍, കാറ്റാടി കുമാരന്‍, പി കെ കണ്ണന്‍, കെ കമലാക്ഷന്‍ പി വി സുരേന്ദ്രന്‍, കെ ബിന്ദു, ബ്രാഞ്ച്‌ സെക്രട്ടറി എം വി നാരായണന്‍. ക്ലബ്ബ്‌ സെക്രട്ടറികെ വിവേക്‌ എന്നിവര്‍ സംബന്ധിച്ചു

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY