അന്വേഷിക്കുമെന്നു കോടിയേരി; ലീഗിനും ബി.ജെ.പിക്കും നേരെ വിമര്‍ശനം

0
43


മലപ്പുറം:ജനജാഗ്രതാ യാത്രയ്‌ക്കിടയില്‍ കൊടുവള്ളിയില്‍ നല്‍കിയ സ്വീകരണത്തിനിടയില്‍ സ്വര്‍ണ്ണക്കള്ളക്കടത്തു കേസിലെ പ്രതിയുടെ കാര്‍ ഉപയോഗിച്ച സംഭവത്തെ ക്കുറിച്ച്‌ പാര്‍ട്ടി അന്വേഷിക്കുമെന്ന്‌ സി.പി.എം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കോടിയേരി ബാലകൃഷ്‌ണന്‍ പറഞ്ഞു. സംഭവം വിവാദമായതോടെയാണ്‌ കോടിയേരി നിലപാട്‌ വ്യക്തമാക്കിയത്‌.പ്രാദേശിക നേതൃത്വമാണ്‌ കാര്‍ ഏര്‍പ്പാടാക്കിയത്‌. ആരുടെ കാറാണെന്നു നോക്കിയിരുന്നില്ല – കോടിയേരി പറഞ്ഞു.
സംഭവത്തില്‍ ജില്ലാ നേതൃത്വത്തിനു പാളിച്ചപറ്റിയെന്നാണ്‌ പാര്‍ട്ടിയുടെ പ്രാഥമിക വിലയിരുത്തല്‍. വലിയ ജനക്കൂട്ടമാണ്‌ കൊടുവള്ളിയില്‍ ഉണ്ടായത്‌. അതിനു വേണ്ടിയാണ്‌ തുറന്ന വാഹനം ഏര്‍പ്പാടാക്കിയത്‌. അതിനു അകത്തു കയറുമ്പോള്‍ കാര്‍ ആരുടേതാണെന്നു നോക്കിയിരുന്നില്ല. കാര്‍ ഏര്‍പ്പാടാക്കിയതില്‍ ജാഗ്രത ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ അതേ കുറിച്ചും അന്വേഷിക്കും-കോടിയേരി പറഞ്ഞു. സംഭവത്തെക്കുറിച്ച്‌ അന്വേഷണം ആവശ്യപ്പെട്ട്‌ രംഗത്തു വന്ന ലീഗിനും ബി.ജെ.പിക്കും എതിരെ കോടിയേരി കടുത്ത ആരോപണങ്ങളും ഉന്നയിച്ചു.
കള്ളക്കടത്തുകാരെ മന്ത്രിമാരും എം.എല്‍.എ മാരുമാക്കിയവരാണ്‌ ലീഗുകാര്‍ എന്നു മറക്കണ്ട. ഒ. രാജഗോപാല്‍ മന്ത്രിയായിരുന്നപ്പോള്‍ കാസര്‍കോട്ട്‌ കള്ളക്കടത്തുകാരുടെ സ്വീകരണം ഏറ്റുവാങ്ങിയിട്ടുണ്ടെന്ന കാര്യം ബി.ജെ.പിയും മറക്കണ്ട- കോടിയേരി തുറന്നടിച്ചു.

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY